| WP50-12NE | 12V-50Ah | 20HR | 6 Cells VRLA AGM | |||
| Dung lượng danh định (Nominal capacity) |
20 Hour Rate | 2.5A to 10.50V | 50Ah | |
| 10 Hour Rate | 4.75A to 10.50V | 47.5Ah | ||
| 5 Hour Rate | 8.5A to 10.2V | 42.5Ah | ||
| 1 C | 50A to 9.60V | 28.33Ah | ||
| 3 C | 150A to 9.60V | 20Ah | ||
| Phóng thực tế | 1 C | 50A to 9.60V | > 40 Phút | |
| Nội trở (I.R) @1Khz | < 5 mΩ | Trọng lượng | 15.1 Kg (33.2 Lbs.) | |
| Tuổi thọ thiết kế | 5 năm | Vật liệu vỏ | ABS, UL94-HB | |
| Điện cực | WP50-12E: F4-M6 WP50-12NE: F8-M6 |
Lực vặn ốc kiến nghị M6: 7 N-m (71kgf-cm)
Lực vặn ốc tối đa M6: 9 N-m (92Kg-cm)
| Kích thước (mm) | Dài (L) 199 x Rộng (W) 166 x Cao (H) 171, Tổng cao (TH) 171 (+3,-1) | |||
| Dòng lớn nhất | Sạc lớn nhất < 15 (A) | Phóng tối đa 5s: 600 (A) | ||
PHƯƠNG PHÁP SẠC
@25°C HỆ SỐ BÙ NHIỆT
(Coefficient) |
SẠC CHU KỲ (CYCLE) | SẠC THƯỜNG XUYÊN (STANDY) | ||
14.40V ~ 15.00V
-5.0mV/ °C/ cell
13.50V ~ 13.80V
-3.0mV/ °C/ cell
| Nhiệt độ | -15°C< sạc <40°C | -15°C< phóng <50°C | -15°C< lưu <40°C | |
| Nhiệt độ môi trường lý tưởng tại nơi lắp đặt ắc quy là ở ngưỡng 20°C | ||||
| Tự phóng điện | 1 tháng còn 92% | 3 tháng còn 90% | 6 tháng còn 80% | |